TEEFIN LANTARKI NA JD4080 PET(Mylar)

Takaitaccen Bayani:

JD4088 tef ne mai ƙarfi na lantarki na PET wanda aka yi da bangon fim ɗin polyester wanda aka lulluɓe shi a gefe ɗaya tare da manne mai laushi wanda ba ya lalatawa, mai saurin amsawa ga matsin lamba.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Siffofi

Umarnin gama gari don Amfani

Alamun Samfura

Kadarorin

Kayan tallafi Fim ɗin Polyester
Nau'in manne Acrylic
Jimlar kauri 80 μm
Launi Rawaya, Shuɗi, Fari, Ja, Kore, Baƙi, Bayyananne, da sauransu
Ƙarfin Karya 200 N/25mm
Ƙarawa 80%
Mannewa ga Karfe 7.5N/25mm
Juriyar Zafin Jiki 130˚C

 

Aikace-aikace

● Ana amfani da shi a cikin na'urorin naɗewa

● na'urorin capacitor

● igiyoyin waya

● masu canza wutar lantarki

● injinan sanda masu inuwa da sauransu

aikace-aikace
aikace-aikace

Lokacin Kai & Ajiyewa

Wannan samfurin yana da tsawon rai na shekara 1 (daga ranar ƙera shi) idan aka adana shi a cikin ma'ajiyar da aka sarrafa danshi (50°F/10°C zuwa 80°F/27°C da kuma ƙasa da kashi 75% na danshi).


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Yana jure wa mai, sinadarai, sinadarai masu narkewa, danshi, gogewa da kuma yankewa.

    ● Don Allah a cire duk wani datti, ƙura, mai, da sauransu, daga saman manne kafin a shafa tef ɗin.

    ● Don Allah a ba da isasshen matsi a kan tef ɗin bayan an shafa don samun mannewa da ya dace.

    ● Don Allah a ajiye tef ɗin a wuri mai sanyi da duhu ta hanyar guje wa abubuwan dumama kamar hasken rana kai tsaye da na'urorin dumama.

    ● Don Allah kar a manna tef ɗin kai tsaye a kan fata sai dai idan an tsara tef ɗin don shafa wa fatar ɗan adam, in ba haka ba kurji ko mannewa na iya tasowa.

    ● Da fatan za a tabbatar da zaɓin tef ɗin a hankali kafin a yi amfani da shi domin a guji gurɓatar da ragowar manne da/ko gurɓata ga mannewar da ka iya tasowa ta hanyar amfani da shi.

    ● Da fatan za a tuntuɓe mu idan kuna amfani da tef ɗin don aikace-aikace na musamman ko kuma kuna da alama kuna amfani da aikace-aikace na musamman.

    ● Mun bayyana dukkan dabi'u ta hanyar aunawa, amma ba muna nufin tabbatar da waɗannan dabi'u ba.

    ● Don Allah a tabbatar da lokacin da za a ɗauka kafin a samar da kayayyaki, domin muna buƙatar lokaci mai tsawo don wasu kayayyaki a wasu lokutan.

    ● Za mu iya canza takamaiman samfurin ba tare da sanarwa ba.

    ● Don Allah a yi taka tsantsan sosai lokacin da kake amfani da tef ɗin. Tef ɗin Jiuding ba ya ɗaukar alhakin lalacewar da ke faruwa sakamakon amfani da tef ɗin.

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi